Kulisha ration na hali ya ng'ombe ng'ombe

Mkulima-ng'ombe ni jiwe kuu la mifugo.

Ng'ombe wenye afya kwa njia nyingi huhakikisha uzalishaji wa ng'ombe na nyama za maziwa.

Kanuni za msingi kwa ajili ya uteuzi wa wazalishaji wa ng'ombe

Uchaguzi wa gobies unafanywa kwa njia mbili: kwanza ni mstari, pili ni familia. Kiini cha maeneo haya ni kama ifuatavyo:

  1. Mipira. Nyenye ng'ombe bora tu hutumiwa, ambazo zinaitwa wazalishaji.
  2. Familia. Uterasi na viwango vya juu huchaguliwa na familia zinaundwa kutoka kwao.

Je! Unajua? Ng'ombe kubwa ni chianine au ng'ombe ya kaure. Watu wazima hukua hadi 1 m 80 cm wakati wa kuongezeka kwa uzito wa tani zaidi.
Njia ya kawaida ya uteuzi kwenye mistari, kuchagua ng'ombe bora.

Vigezo kuu vya uteuzi wa mistari ni:

  • sifa za kikabila za "baba" na "mama". Kwa mfano, "mama" ni mwanadamu kwa vizazi angalau nne, akiwa na udongo ulioendelea na mavuno ya angalau 150% ya viwango vya kawaida vya uzazi wake na maudhui ya mafuta ya angalau 0.2% ya kawaida. Na mtunga ng'ombe kutoka kwa "baba" ambaye ana watoto wa juu, ambao "binti" zao, kwa mujibu wa mavuno ya maziwa, ni wa aina ya A1 na, kwa mujibu wa mafuta ya maziwa, kwa jamii ya kuzaliana. Na wakati huo huo anapaswa kuwa na sifa za nje za nje na katiba ya angalau pointi 27;
  • expressiveness na pekee ya maendeleo. Viashiria hivi vinazingatiwa na uzito wakati wanapoingia ulimwenguni, wakati wanahamishiwa kwenye nyumba ya ndama, na kisha kila mwezi. Wakati wa mwaka mmoja - wanafanya sifa, ambapo tahadhari maalumu hulipwa kwa kuonekana na kujengwa kwa ng'ombe - lazima iwe na katiba imara na kujenga imara;
  • Ubora wa manii. Inakadiriwa wakati ng'ombe hugeuka miezi 12-14. Mahitaji fulani yamewekwa kwenye mbegu, ambayo inapaswa kukutana:

CriterionMahitaji
KitabuAngalau mililita 2
Misa harakati+++
Kuendelea mbele70%
UzitoAngalau mbegu 600,000 kwa mililita
Asilimia ya manii iliyoharibikaChini ya 20%

  • ubora wa watoto. Pia hunakiliwa wakati mnyama ana umri wa miaka moja. Panda mbegu mbili za ng'ombe au tatu. Ikiwa zaidi ya nusu ya ng'ombe hupandwa, ng'ombe huchaguliwa. Binti binti ya ng'ombe hupimwa kwa ubora wakati wao ni umri wa miaka moja na nusu. Thamani ya kikabila ya mtayarishaji imedhamiriwa na tofauti katika maonyesho ya uzalishaji wa "binti" zake (mavuno ya maziwa yanapaswa kuzidi kwa kawaida kwa 180%) na wanawake wengine wa umri huo.

Jua nini kinapaswa kuwa chakula cha mtengenezaji wa ng'ombe.

Matengenezo na huduma

Hali ya kawaida ya kuwekwa kizuizini na huduma nzuri itaboresha kwa kiasi kikubwa uwezo wa uzazi wa ng'ombe, kuboresha afya yake, na kuendeleza uwezekano wa maumbile zaidi. Kwa huduma nzuri zaidi ya ng'ombe ya kuzaliana, inashauriwa kufuata ratiba ifuatayo:

Hapana p / pMudaNini cha kufanya
1.Masaa 4-5 asubuhikulisha mapema
2.kutoka saa 4 (5) hadi masaa 7pumzika
3.Masaa 7kusafisha kanzu, kinga na kofia ya ng'ombe
4.kutoka masaa 7 hadi saa 10kutembea, kupigana au kazi
5.Masaa 10pili kulisha
6.kutoka masaa 10 hadi masaa 16pumzika
7.kutoka 4:00 hadi saa 7 jionikazi au kupigana
8.Masaa 19 - masaa 21kulisha tatu

Kutembea

Kutembea kila siku kwa muda mrefu ni mojawapo ya taratibu muhimu zaidi za kutunza mnyama wa kuzaliana. Shughuli za kimwili husaidia maisha ya mtengenezaji, kuimarisha afya yake na kinga kwa magonjwa ya kuambukiza, kuzuia tukio la uzito wa ziada.

Aidha, kutembea husaidia kuimarisha tishu za misuli na mfupa.

Jitambulishe na aina maarufu sana za mifugo za nyama za uzazi kwa ajili ya mafuta ya mafuta, na pia kujua nini pembe hutumiwa na kukua kutoka kwa ng'ombe.

Kutembea kwa ng'ombe ya viwanda lazima iwe angalau saa tatu, na pedi kwa ajili ya kutembea inapaswa kuwa angalau ekari kumi na kuwa imara fenced. Kutembea lazima iwe na kamba kutoka jua na mvua, pamoja na maji ya kunywa. Kwa urahisi wa kutembea mnyama, pete maalum ya nguvu imefungwa kwenye pua yake, ambayo ng'ombe huwekwa wakati wa kutembea.

Ni muhimu! Hatupaswi kuwa na kutembea kwa pamoja kwa ng'ombe na ng'ombe.

Kuandaa mahali kwa ng'ombe

Tovuti yenye fenced yenye eneo la mita za mraba 3.0-3.3, upana wa mita moja na nusu na kina cha mchanganyiko wa 2.0-2.2 na sehemu za theluthi mbili za urefu zinapaswa kuwa na vifaa kwa ajili ya wanyama.

Paulo Mipako ya kwanza - asphalt na saruji na mteremko kwa tray saa 3-5 °, mipako ya pili - paneli za mbao 1,5x2,5 na ukanda wa nyufa katikati ya tatu ya bodi; usawa lazima uhakikishwe kwa kubuni.

Ikiwa utaratibu wa maudhui uliotumiwa hutumiwa, harakati mbili za mwisho za mnyororo zisizo na kamba hutumiwa. Urefu wa leash huchaguliwa kutoka kwa hesabu ili ng'ombe iweze uhuru.

Masharti ya kizuizini

Hali za ng'ombe za kuzaliana zinategemea sifa zao na tabia zao, kwa mfano, ng'ombe za vurugu haziwezi kubaki utulivu, lakini katika makala yetu tutasema juu ya kanuni za msingi na mahitaji ya hali ya kuweka wazalishaji wa ng'ombe. Eneo la kulinda wanyama lazima lifanane na mahitaji yafuatayo:

  1. Nuru nzuri - giza katika chumba inaweza kusababisha atrophy ya tezi za ngono. Taa ya asili: (uwiano wa eneo la glazing kwenye eneo la sakafu) 1: 10-1: 15; taa ya bandia (kwa kiwango cha watoaji) - 55-80 Lux.
  2. Joto la joto - 10 ° ะก.
  3. Uhusiano wa unyevu: max - 75%, min - 40%.
  4. Upepo wa hewa: msimu wa baridi na msimu wa mbali - 0.3 m / s, muda wa joto - 0.5 m / s.
  5. Upeo wa kiwango cha juu cha gesi yenye sumu: carbon dioxide - 0.25%, nitridi hidrojeni - mita 20 mg / cubic, dihydrosulfide - athari.

Je! Unajua? Ng'ombe ni rangi kipofu na haiwezi kutofautisha rangi. Juu ya ng'ombe wa ng'ombe, sio rangi ya nguruwe ambayo humuvutia, lakini torero daima akiwa na kitu mbele yake.

Kutoa ng'ombe

Utunzaji sahihi, pamoja na hali ya kawaida ya kizuizini, inapaswa kutolewa kwa wanyama tangu umri mdogo.

Shughuli kuu za utunzaji wa mtengenezaji wa ng'ombe ni pamoja na:

  1. Kuosha na kusafisha kila siku kwa ukingo wa brashi na majani. Kichwa kinahitaji tahadhari maalum (kanda ya occipital, paji la uso na nafasi kati ya pembe). Hii itauzuia ngozi kuwa na ng'ombe. Wanyama waliojisi sana huosha na maji ya joto na kuifuta kavu. Pamoja na joto la nje la +20 ° C na zaidi, ng'ombe hupanda ndani ya mabwawa au huosha na maji kutoka kwa hose.
  2. Huduma ya utaratibu kwa kofia. Wakati wanapokua, wao hupangwa mara kwa mara na kusafishwa kutoka kwenye uchafu. Hii imefanywa mara mbili au tatu kwa mwaka ili kuepuka kuumia kwa wanyama.
  3. Kuosha mara kwa mara ya kinga na ngozi ya ng'ombe na maji ya joto ikifuatiwa na kuifuta kwa rangi safi. Ili kuzuia maambukizi ya ngozi ya ngozi na athari mbaya kwa ejaculate na microbes, mara moja kila baada ya siku kumi mchanga hutiwa na ufumbuzi wa asilimia 3 ya peroxide ya hidrojeni au ufumbuzi wa 0.02% wa nitrofural. Utaratibu huu unaendelea usafi na afya ya viungo vya uzazi vya mtengenezaji, ambayo baadaye itakuwa na athari ya manufaa wakati wa kuchanganya.

Kusafisha mara kwa mara ya duka na hesabu

Ili kuhakikisha afya ya mtengenezaji katika maduka, ni muhimu kudumisha utakaso na utaratibu wa kutosha afya. Dhibiti na suluhisho la 2% caustic soda au chokaa hidrati. Wakati wa mchakato huu, wanyama huondolewa kutoka kwenye chumba.

Je! Unajua? Katika Sumatra ya Magharibi, jamii za ng'ombe zinafanyika mara kwa mara.

Pia huzuia hesabu, vitu vya huduma kwa ng'ombe, ufungaji na zana.

Kitambaa kinapaswa kubadilishwa kila siku, na ikiwa kuna uchafuzi wa mbolea nzito mara kadhaa kwa siku.

Makala ya kulisha ng'ombe wa wazalishaji: chakula, kanuni, vidonge

Kulisha kamili ni dhamana ya malezi ya kawaida ya mfumo wa uzazi wa ng'ombe na maturation ya gametes. Vikwazo katika kulisha, na kuongeza fefu za ubora na zisizo na usawa kwenye uzalishaji wa gamete mbaya zaidi.

Chakula cha mnyama kinapaswa kuwa matajiri katika vyakula vya protini.

Mahitaji ya mtayarishaji wa kila siku ya nishati ya kulisha sio sawa, inabadilika kulingana na mzigo kwenye ng'ombe.

Kwa kuzingatia, ni lazima ieleweke juu ya viongeza vya kulisha wanyama. Wao huletwa katika mlo wakati wa ukosefu wa mazao kamili ya mmea na kuongeza mzigo wa ngono. Katika majira ya baridi, athari nzuri juu ya ubora wa kuanzishwa kwa ejaculate katika chakula cha mifugo, vitamini na madini. Vidonge vinavyohitajika kwa njia ya damu, samaki, nyama na mifupa ya unga, nyama ya maziwa ya skimmed (50-400 g kwa siku), maziwa ya skim (2-3 l), mayai ya kuku (pande tatu hadi 5).

Siri za madini, incl. chumvi la meza, virutubisho vyenye fosforasi, chumvi za microelements hutolewa kulingana na kanuni.

Je! Unajua? Nguruwe ya wengi katika ulimwengu ni ng'ombe wa wanyama. Kipande cha pembe zake ni kutoka mita 1.5 hadi 2.4.

Kwa lengo la kusawazisha vitamini kwa sehemu tofauti, zifuatazo zinaongezwa:

  1. Mchuzi wa lishe iliyosababishwa.
  2. Wheatgrass.
  3. Ilikua mahindi na shayiri.
  4. Kukata nyasi.
  5. Mafuta ya mboga.
  6. Granules.
  7. Maandalizi ya vitamini ya vikundi A, D, E.

Matumizi ya kavu ya vitamini A (1g 500,000 IU), mkazo wa vitamini D2, maandalizi ya vitamini D3 pia yanapendekezwa.

Katika muda usio na random

Kwa wakati usio na random, ng'ombe wa ng'ombe huhitaji vitengo vya ufugaji wa kiuchumi wa 0.8-1.2 kila mmoja. Viwango vya kulisha mnyama wakati huu ni kama ifuatavyo:

ViashiriaKuishi uzito, kilo
600700800900100011001200
Kitengo cha kulisha Nishati7,07,88,49,19,710,210,8
Kubadilishana nishati, MJ7078849197102108
Jumla ya dutu, kilo8,79,710,511,312,012,713,4
Protini isiyosababishwa, g1010112012051305138514701550
Protini inayoweza kupungua, g610680730790840890940
Protein iliyochongwa na Rumen, g627698752815868913967
Haiwezekani katika protini ya rumen, g383422453490517567583
Lizin.g61687379848994
Methionine, g31343740414547
Tryptophan, g22242628303234
Fiber isiyosababishwa, g2175242526002825300031753350
Wanga, g6707508058709259801035
Sukari, g610680730790840890940
Mafuta yasiyofaa, g260290310340360380400
Chumvi, g40404550505560
Calcium, g40404550505560
Phosphorus, g24272932343538
Magesiki, g12141618202224
Potasiamu, g60708090100110120
Sulfuri, g18212427303336
Iron mg480535570620660700740
Mkojo wa Cop8590100110115120130
Zinc, mg350390415450480510535
Cobalt mg6,57,37,88,59,09,510,1
Manganese, mg435485520565600635670
Iodini mg6.57.37.88.59.09.510.1
Carotene mg350390415450500550600
Vitamini D elfu ME7,28,49,610,812,013,214,4
Vitamini E, mg260290310340360380400
Mkusanyiko wa ECE

katika kilo 1 ya jambo kavu

0,800,800,800,800,800,800,80
Protein inayoweza kupungua

katika EEC 1, g

87878787878787
Uwiano wa sukari-protini1,01,01,01,01,01,01,0

Katika kipindi hiki

Kulisha wakati huu ni tofauti kulingana na mzigo kwenye sementer ya ng'ombe. Hii itasema kidogo chini. Hata hivyo, utawala wa jumla ni kulisha wanyama baada ya kuunganisha.

Kwa mzigo wastani (1 malipo kwa wiki)

Kichocheo cha kulisha pamoja kwa mtengenezaji katika kilo 1000 na mzigo wastani

Jina la kipengeleMaudhui%
Mawe ya chini16
Oats iliyokatwa au shayiri25
Ngano ya ngano15
Chakula cha maua au soya20
Mlo wa samaki5
Chakula chachu5
Sukari, molasses10
Chakula phosphate1
Chumvi1
Madini ya Vitamini Premix1

Kwa mzigo ulioongezeka (mashtaka 2-3 kila wiki)

Katika kipindi hiki, mtengenezaji wa uzito zaidi ya kilo 1000 anahitaji hadi vitengo 15-18 vya kulisha uchumi. Chini ni kanuni za karibu za kulisha wanyama mmoja kwa siku na mzigo ulioongezeka.

ViashiriaKuishi uzito, kilo
60070080090010001100120013001400
Chakula vitengo7,88,79,310,110,811,412,012,512,9
Kubadilishana nishati, MJ90100108116124131138144148
Jambo kavu, kilo9,210,210,911,912,713,414,114,715,2
Protini isiyosababishwa, g186520082225241525852725287029903085
Protini inayoweza kupungua, g113012601350146515651655174018151870
Fiber isiyosababishwa, g184020402180238025402680282029403040
Wanga, g124513901485161017251820191519952055
Sukari, g113012601350146515651655174018151870
Mafuta yasiyofaa, g370410440480510540565590610
Jedwali chumvi, g556065707580859095
Calcium, g556065707580859095
Phosphorus, g475256606570758085
Magesiki, g242832364044485256
Potasiamu, g728496108120132144156168
Sulfuri, g303540455055606570
Iron mg505560600655700735775810835
Mkojo wa Cop8595105115120125135140145
Zinc, mg370410435475510535565590610
Cobalt mg6,97,78,28,99,510,110,611,0011,4
Manganese, mg460510545595635670705735760
Iodini mg6,97,78,28,99,510,110,611,011,4
Carotene mg48056064072080088096010401120
Vitamini D, elfu IU9,010,512,013,515,016,518,019,521,0
Vitamini E, mg275305325355380400425440455

Ni muhimu! Mbaya na wanga wa wanga hupatia malezi ya mbegu mbaya na kusababisha mafuta ya ng'ombe.

Chakula cha wastani kwa ng'ombe kwa siku.

ChakulaWakati wa baridiKipindi cha majira ya joto
Kuishi uzito, kilo
8009001000110080090010001100
Hay nafaka na maharagwe7,28,39,2106666
Silage ya mahindi5555----
Chakula cha Beet5555----
Karoti nyekundu4444----
Nyanya nafaka na maharagwe----15182023
Chakula4,14,44,75,03,53,94,14,4
Chumvi, g6068758360687583

Kufanya mating

Kuna njia tatu za kupatanisha. Wanatofautiana katika suala la uzalishaji na gharama za jumla. Fikiria njia hizi.

Kuunganisha asili

Kiini cha njia hii iko katika ukweli kwamba mtengenezaji ni mara kwa mara na ng'ombe.

Ni muhimu! Wakati wa kutumia mating ya asili kwa kuzuia magonjwa inahitaji ukaguzi wa mifugo mara kwa mara.

Juu ya kukimbia

Kwa njia hii, kiume hukaa kwa uhuru na wanawake katika malisho na huwasambaza wakati wa kuamka zaidi ya ngono ya ng'ombe. Kwa wakati huu mwanamke mwenyewe anakubali kiume.

Njia hiyo haienekani kwa sababu ya makosa makubwa:

  1. Mtayarishaji mara nyingi hufunika ng'ombe moja, na wengine bado bila mbolea.
  2. Kutokana na ukweli kwamba mwanamume anaweza kufunika ng'ombe mara 4-5 kwa siku, yeye na mwanamke wanapotea haraka.
  3. Kutokana na mabadiliko ya waingizaji, ni vigumu kuamua asili ya ndama.

Machine

Kwa njia hii, ng'ombe hukubaliwa kwa ng'ombe wakati wa kuamka kwake kubwa zaidi ya ngono. Njia ni nzuri kwa sababu unaweza kudhibiti pairing. Kwa njia hii, baba huweza kufunika ng'ombe 200 kwa mwaka.

Lakini kuna hali: mwenye umri mdogo ni mchungaji, chini ya lazima awe na wanawake. Ili kuepuka kuharibu ng'ombe, haipaswi kuwa na nyama zaidi ya mbili kwa siku, kisha siku ya kupumzika.

Wakati wa usiku wa kuzaliana (ndani ya masaa machache), mwanamke anafishwa, viungo vya mwili vinashwa na nje basi ng'ombe huleta. Mume hupewa pause ili kuongeza kuamka na kuboresha ubora wa ejaculate, na kisha pairing hufanyika chini ya usimamizi wa mtaalamu.

Kesi hiyo inafanywa kwa kutumia mashine maalum. Ng'ombe hutegemea kwa miguu yake ya mbele, hivyo uzito wake huanguka kwenye mashine, na sio kwa kike. Ndani ya wakati huu kupungua kwa taa na kuzingatia kimya. Kwa kuaminika baada ya nusu ya siku mchakato hurudiwa.

Ni muhimu! Tukio linapaswa kutokea peke wakati wa mchana. Usiku, wanandoa huondolewa.

Insemination ya bandia

Njia ya kawaida. Faida za njia hii ni kwamba inaruhusu:

  1. Kutokana na uteuzi ulioagizwa ili kuongeza ufugaji wa ng'ombe.
  2. Kupunguza mzigo kwa wazalishaji.
  3. Rahisi sana kutumia ng'ombe waliochaguliwa-wasiojulikana.
  4. Kupunguza kwa kiasi kikubwa gharama ya mbolea.
  5. Kupunguza utegemezi juu ya hali ya mtengenezaji fulani: katika kesi ya ugonjwa wa ng'ombe, hakuna haja ya kubadilisha mnyama, lakini unaweza kutumia vifaa vya gene vilivyotunzwa.

Jifunze zaidi kuhusu mbinu za kusambaza bandia za ng'ombe nyumbani.

Kusambaza bandia hufanyika kwa njia tatu:

  1. Visocervical.
  2. Manocervical.
  3. Rectocervical.
Hebu tuzungumze kuhusu njia hizi.

Njia ya kizazi. Njia ya zamani sana ambayo hutumia sindano, speculum ya uke na chanzo cha mwanga. Hatari ya njia - kioo inaweza kuwa chanzo cha sepsis.

Njia ya meno. Sperm, kwa kutumia ampoule ya polymeric, inayounganishwa na catheter iliyopunguzwa ya disinfected, inaingizwa kwa undani ndani ya kizazi na mkono katika gesi ya polyethilini yenye kuzaa.

Ni muhimu! Kusambaza bandia hufanyika peke wakati wa kuamka kwa ngono za ng'ombe.
Njia ya redocervical. Kiini cha njia hii: mtaalamu maalum (mchungaji) anafanya ugavi kwa mkono ulioingizwa ndani ya uke (katika gesi la plastiki) na pipette, ukicheza ejaculate. Utunzaji sahihi na hali nzuri kwa ng'ombe za mbegu ni dhamana ya matokeo bora katika kuongeza ng'ombe, kuokoa na kuboresha uzazi.